Kết quả 1 đến 10 của 26

Xem kiểu ghép

Thành viên zeroluv216's Avatar
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi longbiker Xem bài viết
    thank bạn! vậy mình ko đến nỗi tội nặng. chỉ vì bất mãn chút. chứ xem đoan nc sva thì biết. hy vong vi phạm lần đầu. đnag dua top tháng trời ui
    mình cũng là người đam mê MU nên 1 phần hiểu được cảm giác bức xúc của bạn rất cảm ơn những đóng góp cũng như việc ủng hộ Mu của bạn Nhưng hiện bạn đã vi phạm diễn đàn nên BQT ra án phạt cảnh cáo đến 9h sáng ngày 9/10/2015 ( có tình tiết giảm nhẹ do bức xúc + chưa rõ quy định ) . . Việc block 1 phần để cảnh tỉnh các gamer khác k vi phạm tương tự cũng 1 phần nhắc nhở bạn hơn trong việc thể hiện cảm xúc .
    Mong bạn hiểu và tiếp tục ủng hộ Muhanquoc

Các bài viết có cùng chuyên mục:

Thành viên longbiker's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi zeroluv216 Xem bài viết
    mình cũng là người đam mê MU nên 1 phần hiểu được cảm giác bức xúc của bạn rất cảm ơn những đóng góp cũng như việc ủng hộ Mu của bạn Nhưng hiện bạn đã vi phạm diễn đàn nên BQT ra án phạt cảnh cáo đến 9h sáng ngày 9/10/2015 ( có tình tiết giảm nhẹ do bức xúc + chưa rõ quy định ) . . Việc block 1 phần để cảnh tỉnh các gamer khác k vi phạm tương tự cũng 1 phần nhắc nhở bạn hơn trong việc thể hiện cảm xúc .
    Mong bạn hiểu và tiếp tục ủng hộ Muhanquoc
    thank BQT nhiều. hy vọng bqt lắng nghe ý kiến game thủ để game đc phát triển bền lâu sân chơi lâu dài cho ae

3. The Following User Says Thank You to longbiker For This Useful Post:

zeroluv216 (09-10-2015)