Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Banned 858621's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi zeroluv216 Xem bài viết
    ) hay khi chuyển sv ad cho tỉ lệ ép đồ cao lên tí) cho ae 13 chạy tung tăng quanh làng đỡ cãi nhau... Góp ý vui là vậy thôi chứ bên nào cũng có cái thiệt thòi của nó cả... Bên sv cũ chơi lâu item khủng hơn , coin cũng tốn nhiều, chưa kể tgian cầy kéo săn đồ nữa , còn bên sv BV mình sinh sau đẻ muộn item còn hạn chế k khủng = bên HQ . Bản thân tớ cũng mới chơi sv BV đc có 4 ngày @__@ nhìn item ai cũng khủng quá hãi hãi , mặc dù chơi ở bên hỗ trợ rs dưới 200 lần nhưng mới chơi yếu như cái điếu bị băt nạt, bị ks đủ kiểu , việc k có item gây cản trở khi train rất nhiều.
    Thực sự cảm ơn cộng đồng bên sv BV, môĩ người cho mình 1 ít đồ k xaì mặc dù giá trị hay tác dụng cũng k nhiều nhưng phần nào đã giúp mình có điểm tựa để băt đầu cầy cuốc, cũng như tgia các event hay Pk nhau.
    Từ đó để nhìn vào việc chúng ta đang bàn luận sẽ có cái giá trị ếu gì khi 1 mình mình chơi 1 sv mà k có cộng đồng.. thì item khủng làm gì?? hay rs khủng để làm gì.. khoe ai ? hay để làm gì
    Biết rằng sẽ có thiệt thòi nhưng chỉ cần mỗi ngươi chịu thiệt 1 ít, chiụ hi sinh cho nhau 1 chút vì cộng đồng cùg xây dựng 1 sv chung vui vẻ và đoàn kết , cạnh tranh lành mạnh . Thì mình nghĩ dù có cùi 1 tí thôi nhưng sẽ vui vẻ hơn nhiều. Cảm giác đâu đâu cũng thấy nguời, chợ lúc nào cũng đông, các event lúc nào cũng nghịt nguời tgia đó mới là điều mà chúng ta mong phải k? ..
    Cũng mong là khi ghép sv ADM sẽ tổ chức nhiêù event hoặc các chế đô mới để caỉ thiện sv cũng như hỗ trợ người chơi hơn.
    Trên đây là ý kiến của mình mong ae xem và góp ý
    nếu vậy đợi bên kia có set 13 hãng chuyển đâu phải vội
    mình bị dính vụ đua top phu hộ rồi lên đc cái w 2 mnl lên 11 đc gm cho lên 2 item , sog cứ lên 13 xjt
    chuyển sang gm nó đặt mốc lên 12 còn lên 13 tạch hêt k dại gì mà chơi
    cứ ở sv cũ kiếm đồ rồi sang cũng chưa muộn
    công sức , thời gian , tiền : không thế quyết định vội vã như thế đc

Banned 858621's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Phúc Gò Vấp Xem bài viết
    sv BV chỉ duy nhất có 2 cái VK 380 + 13
    ben do co 2 vk 380 + 13 , va 1 dong w2 13 , ma gm bat tat ca ben hq do ve 11 , nghi gi no khon the

Thành viên nhattulang11's Avatar
    Thanks
    1
    zay khỏi sát nhập nói nhìu chi cho mệt

Thành viên CyberNet's Avatar
    Thanks
    0
    Minh` thi choi ben BV
    Nhung Gop. Sever ma Giam? Cap Do` Dac. Thi` Chac Chi Co' MU Nay`
    DO Dac Nguoi` Ta Tu Up Len Dem Di giam Cua nguoi ta (Haivl)
    Tha` Rang Do Event thi Dc . Day Do Nguoi ta Tu Kiem Tu Xoay len Dem di giam Cho Can bang (ly' Do 2` Vl)
    2 SV chua Can Bang thi tot Nhat Dung cho sat Nhap

Thành viên susu01's Avatar
    Thanks
    7
    cái chuyện rs bao nhiêu thì không quan trọng. Quan trọng là item cơ.

Banned 858621's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi CyberNet Xem bài viết
    Minh` thi choi ben BV
    Nhung Gop. Sever ma Giam? Cap Do` Dac. Thi` Chac Chi Co' MU Nay`
    DO Dac Nguoi` Ta Tu Up Len Dem Di giam Cua nguoi ta (Haivl)
    Tha` Rang Do Event thi Dc . Day Do Nguoi ta Tu Kiem Tu Xoay len Dem di giam Cho Can bang (ly' Do 2` Vl)
    2 SV chua Can Bang thi tot Nhat Dung cho sat Nhap
    ok ban minh rat dong y' voi ban la nhu the , do dua top con co the can nhac
    con do tu kiem , nap the mua ngoc dap mai moi len set 13 , ca sv co 3 set 13 minh chiem 2 , xjt bao nhieu mon moi len dc set , ma noi giam cap' do item buon cuoi that day , cong suc vut xuong song het a ,
    sv ba vuong co 2 vk 380 + 13 , 1 set hk luc 4 28of +13 , va 1 dong w2 + 13
    ma phai bat han quoc xuong 11 :v no' khon vai ca ra
    con nhung dua vao cmt nay lo. . chung no co dc do 13 dau ma chung no sot' , neu chung no' do nhu minh xem no dong y khong

Thành viên linhkinhkinh's Avatar
    Thanks
    0
    SV mới ad ơi

Thành viên CoDon's Avatar
    Thanks
    0
    minh o mien tay.minh 31 tuoi. moi choi server han quoc.minh choi lam quen mu duoc gan 8 nam minh thich y kien cua ban.itemp kiem duoc va cong suc +len va may lan dau tim h con 11 cam thay hut hang vo cung.noi tom lai y kien cua minh la tru reset thgi anh em ben han quoc ai cung dong y. con viec thay doi itemp thi hinh nhu la 100% anh em ko chap nhan .da so anh em ben han quoc con lai hien gio neu con choi thi toan thuoc hang rat dam me moi con tru lai.cam giac thuc dem san tung con pos de gay dung set do vua y.san xong lai phai di dap do. xong roi tru op tru cap minh cam thay ko hop ly,noi tom lai minh de nghi admin quyet dinh sao cho anh em hai long chut,con chuyen sat nhap SV thi minh ung ho, con tru cap do cua itemp minh ko dong y. cham het.than

Thành viên HuynKel's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
    + cái vấn đề bạn đề cập đến là item của sever bá vương. bạn cứ vào xem làm gì có ai đã có sét 380 mà + 13 mà còn 2 dong opt. không biết đã có luck không nữa.
    + cái thứ 2 ở đây mình làm theo cấp đồ vậy. như bên bá vương có sét cấp 2 + 13, thì hàn quốc khi chuyển sang có sét cấp 2 + 13 thì vẫn được giữ nguyên. còn sét 380 thì phải giảm vì bên bá vương chưa có sét 380 nào + 11 trở lên. đừng nói gì + 11 mà dòng luck củng k có.
    + cái thứ 3. nếu bạn cảm thấy thiệt thòi thì bạn không nên chuyễn sang làm gì. ở đây ai muốn và đồng ý chuyển thì mình sẽ chuyển từng người sang. còn ai ở lại thì vẫn ỡ lại thôi sever vẫn hoạt động như thường lệ
    thằng Center nó có 2 set 380 +13 là 1 set 4% , 1 set 5% chứ k phải 1 set có 2op 4,5. mà toàn ko luck cả đấy. làm j đồ 380 có luck như ad bảo. ad biết tôi quay 13 xịt bao nhiêu món đồ rồi ko. kiếm đồ op ngon đã khó rồi mắc công kiếm ngọc để đập lên 9 sau đó mới quay 13 xit cái là mất tất vậy mà ad cứ noi giảm là giảm ngay đc ý. nói như AD thì thì chỉ có set đồ 380 là bị giảm về +11 đúng ko. vậy thì thế này là công = nhất : tất cả các món 380 đều bị giảm về +11 nhưng riêng vũ khí vẫn đc +13. tôi cũng có 4 -5 món 380+13 nhưng ko thể để mất cây thần ma +13 đc =]]]] AD vẫn phải cho chúng tôi 1 ít giá trị chứ. rs đã cho kém sv bá vương mà giờ item cũng kém nốt là sao. bao nhiêu công sức cày cuốc vất vả giờ về không hết à. chốt lại là vũ khí phải đc giữ nguyên. còn item 380 khác thì bị về +11. và bị trừ lần RS. ad cứ thế mà làm.

Banned 858621's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi HuynKel Xem bài viết
    thằng Center nó có 2 set 380 +13 là 1 set 4% , 1 set 5% chứ k phải 1 set có 2op 4,5. mà toàn ko luck cả đấy. làm j đồ 380 có luck như ad bảo. ad biết tôi quay 13 xịt bao nhiêu món đồ rồi ko. kiếm đồ op ngon đã khó rồi mắc công kiếm ngọc để đập lên 9 sau đó mới quay 13 xit cái là mất tất vậy mà ad cứ noi giảm là giảm ngay đc ý. nói như AD thì thì chỉ có set đồ 380 là bị giảm về +11 đúng ko. vậy thì thế này là công = nhất : tất cả các món 380 đều bị giảm về +11 nhưng riêng vũ khí vẫn đc +13. tôi cũng có 4 -5 món 380+13 nhưng ko thể để mất cây thần ma +13 đc =]]]] AD vẫn phải cho chúng tôi 1 ít giá trị chứ. rs đã cho kém sv bá vương mà giờ item cũng kém nốt là sao. bao nhiêu công sức cày cuốc vất vả giờ về không hết à. chốt lại là vũ khí phải đc giữ nguyên. còn item 380 khác thì bị về +11. và bị trừ lần RS. ad cứ thế mà làm.
    mày nói như cặc , mày đang bảo tồn luận văn của mày à , mày đc set 13 chưa mà bảo đồ giảm còn 11
    nếu mày có đồ 13 xem mày có thấy tiếc không hay chỉ có vk 13 nên mày nói 1 nước khôn như giận , không có giáp 13 chỉ có vk 13 đòi dìm hàng

Tag của Chủ đề này