Kết quả 1 đến 10 của 30

Chủ đề: Vết Xe Đỗ :)

Threaded View

Thành viên ChetVjMu's Avatar
    Thanks
    0

Vết Xe Đỗ :)

MuHanQuoc.Net dường như nó đã có tên tuổi và sự quan trọng trong lòng Admin với những người tham gia yêu thích trò MU. Và đối với những meamber yêu thích Mu luôn muốn có 1 sân chơi bền vững và lâu dài chẳng ai lại muốn cuộc vui và niềm đam mê bị dập tắt khi hiện tại bây giờ quá nhiều MU xuất hiện, và đây là những ý kiến of cá nhân mình cộng thêm 1 phần of Guild BaoKe có những ý kiến như sau.
    1/ Boss vàng chỉ nên xuất hiện 4h 1 lần. Vì sao mình lại có ý kiến đó, tránh tình trạng đồ nhiều như 2 sever VietNam với Bá Vương vì khi vứt box toàn ra đồ và không có tỉ lệ zen đó là 1 phần + thêm đồ mất giá khi 1 meamber đã đủ sec những gì mình cần thì có nên đi săn hay luyện RS nữa không đó là ý kiến of cá nhân mình thấy sau những lần đồng hành of Mu này và cách làm việc of ADmin. mình có thể bước 1 bước ngoặc mới hay vẫn đi trên vết xe đó từ trước tới giờ.

2/ Thời Gian BDPT cũng nên 6 tiếng 1 lần thời gian từ 6h sáng tới 10h tối tùy Admin xắp xếp vì có những thành viên phải ngủ sớm mai mà đi làm nữa ^^ và cũng tránh tình trạng giá B S chỉ còn 1k5 như sv VietNam @@

Đó là những ý kiến đống góp of Mình Gạch Đá ít thôi máy má =)) =))

Các bài viết có cùng chuyên mục:

2. The Following User Says Thank You to ChetVjMu For This Useful Post:

TuanDuong (19-09-2015)