Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành viên AEVanMenh1's Avatar
    Thanks
    0

ADM Muốn Kết Tội Một Ai Đó Hác Thỳ Phải Có Ngững Điều Kiện Gì ? ADM Trả Lời Hô Cái

Từ lúc mình biết chơi mu đến giờ chưa bao giờ hác . nhưng 15/8/2015 bi kết tội là hác trong khi đó minh chơi bình thường . muhanquoc.net ra sv nào minh cung tham gia là một mem cua mu này rồi . nhưng giờ sây ra trường hợp này mình rất bức súc , mình phải làm thế nào để tiếp tục chơi mu này . ADM có ghét gì thỳ nói một câu .

Các bài viết có cùng chuyên mục:

2. The Following User Says Thank You to AEVanMenh1 For This Useful Post:

TuanDuong (19-08-2015)

Thành viên DauTrau's Avatar
    Thanks
    0
    co bang chung khong, nhan vat nao the

4. The Following User Says Thank You to DauTrau For This Useful Post:

TuanDuong (19-08-2015)

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi AEVanMenh1 Xem bài viết
    Từ lúc mình biết chơi mu đến giờ chưa bao giờ hác . nhưng 15/8/2015 bi kết tội là hác trong khi đó minh chơi bình thường . muhanquoc.net ra sv nào minh cung tham gia là một mem cua mu này rồi . nhưng giờ sây ra trường hợp này mình rất bức súc , mình phải làm thế nào để tiếp tục chơi mu này . ADM có ghét gì thỳ nói một câu .
    cái thứ 1 bạn đăng lên đây là để kêu mọi người nói bạn oan chẳng. và định cho mọi người thấy là admin đểu ?
    . 1 lần nữa tôi sẽ band vĩnh viễn vì lý do như trên ?
    + 1 ). chẳng ai hack mà đi bảo là mình không hack.. người đăng ở trên là nhân vật VanMenh . người bị Block là nhân vật ChanDoi sever Bá Vương . Nếu anh em bá vương chơi thì biết 2 nhân vật này thế nào và có hack hay không sẽ rõ ^^!.
    + 2 ). Bằng chứng xác nhận ( cái này này GM hay mod check thì mới có yêu cầu như này ). còn đối với admin người Tổng quản lý đi kiểm tra thì liệu cần bằng chứng cho bạn xem khi bắt tận mắt không ?
    + 3 ). Lúc bị block thì thừa nhận hack, thừa nhận thế này thế kia. Và giờ lên đây khai báo là không bao giờ hack. Miệng lưỡi gian dối, lừa dối , dối trá để minh oan.
    - Admin là 1 người Tổng Quản lý biết bao nhiêu member chẳng lẻ bạn là member. admin lại đi ghét ^^!. Nếu ghét bạn tôi chặn IP ngay từ đầu khi mở sever rồi. Thân Gửi người đăng. Và Xóa topic ngay sau khi hết ngày.

Thành viên zeroluv216's Avatar
    Thanks
    8
    Close topic tại đây