Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành viên Garena's Avatar
    Thanks
    0
    Thế là đẹp rồi, còn thời gian để săn boss nữa. cứ mỗi ngày 15l chắc mặc đồ shop mất =)))

Thành viên ngaomotthoi's Avatar
    Thanks
    0

Exclamation

Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
    Da thua anh.anh doc ki giup e voi a. E co neu ro la nhung ai khong co tren bang xep hang tu 1 -> 50 thi duoc reset thoai mai cho den khi bang top 1
    Thế này thi thằng đứng thứ 100 không bao giò đuổi kịp được thằng top 1 đúng không bạn ! mình không hiểu lắm ?

Thanks
    0
    Mình đang thua top 6 lần do vào game tầm muộn ngày mở chỉ rs đc 2 lần, cho mình hỏi bảng GHRS như vậy thì làm cách nào để mình lên đc top 1, chắc không bao giờ đúng không, duy nhất 1 trường hợp là các top không chăm on ?

4. The Following User Says Thank You to ngaomotthoi For This Useful Post:

TuanDuong (03-08-2015)

Thanks
    0
    Tào lao thế , theo như bảng GHRS thì Top 1 cũng đc 6 lần 1 ngày thường, 8 lần vào chủ nhật, tốp khác cũng thế thì có j thay đổi đâu , GHRS áp dụng cho top1 lẫn top >1000 , Top 1 đc rs 6 lần, mà top 1000 cũng 6 lần một ngày )))))))))))))))))))))))))))))))

6. The Following User Says Thank You to ngaomotthoi For This Useful Post:

TuanDuong (03-08-2015)

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi ngaomotthoi Xem bài viết
    Tào lao thế , theo như bảng GHRS thì Top 1 cũng đc 6 lần 1 ngày thường, 8 lần vào chủ nhật, tốp khác cũng thế thì có j thay đổi đâu , GHRS áp dụng cho top1 lẫn top >1000 , Top 1 đc rs 6 lần, mà top 1000 cũng 6 lần một ngày )))))))))))))))))))))))))))))))
    cái này là resset các ngày không đua top bạn nhé. riêng về ngày đua TOP sẽ có điều chỉnh hợp lý. ngày cuối cùng đua top được qui định giờ nào đến giờ nào kết thúc. là tức trong giờ đua top đấy sẽ được resset thoải mái. những ngày không đua top thì cứ bằng nhau resset thế thôi

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi ngaomotthoi Xem bài viết
    Mình đang thua top 6 lần do vào game tầm muộn ngày mở chỉ rs đc 2 lần, cho mình hỏi bảng GHRS như vậy thì làm cách nào để mình lên đc top 1, chắc không bao giờ đúng không, duy nhất 1 trường hợp là các top không chăm on ?
    bạn dùng chức năng . đánh dấu vào ô " Hộ Trợ tân thủ đua top " nhé.

Tag của Chủ đề này