Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành viên keanhl's Avatar
    Thanks
    0
    nói ngắn gọn lại là :
    1: hầu như muốn bắt đầu rs phải rơi vào 8h sáng các ngày cuối cùng ?
    2: reset như vậy liệu có chức năng UT online ko ? ko có UT lại nhàm vì khi reset xong chả biết làm gì - ở mốc 6 lần/ngày không săn đc box rồi, rảnh rỗi tình trạng phá bãi train là rất cao..
    3 : cạnh tranh Pk giành top thì chắc 100% là có- mình nghĩ lên có Sv non-Pk exp thấp hơn sv PK 1 chút để tăng kịch tính.
    4 : poitn tặng khi reset mình thấy ko hợp lý lắm- lúc đầu point quá nhiều - sau lại thọt hẳn lại- tất nhiên không muốn cho game thủ chơi sau yếu hơn top quá nhiều nhưng người rs cao cũng yếu quá không có khoảng cách với người rs thấp- thằng rs nhiều bị thằng rs ít hơn đập tơi tả thì cũng buồn =.=
    5 : ss2 liệu có bị chênh lệch Lv khi PK không- cái này quan trọng, để mấy bố lv thấp muốn đập lv cao thì phải ăn miss mới chuẩn game
    6 : lên có inbox chung ngoài 4rum để chém gió - hay ae nào có nhu cầu thắc mắc về game hỏi Mod hay AD nào đang Online cho tiện
    Góp ý tí thôi- cũng chơi nhiều Mu mong nhất là đội ngũ BQT admin quan tâm nhất đến ae...

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi keanhl Xem bài viết
    nói ngắn gọn lại là :
    1: hầu như muốn bắt đầu rs phải rơi vào 8h sáng các ngày cuối cùng ?
    2: reset như vậy liệu có chức năng UT online ko ? ko có UT lại nhàm vì khi reset xong chả biết làm gì - ở mốc 6 lần/ngày không săn đc box rồi, rảnh rỗi tình trạng phá bãi train là rất cao..
    3 : cạnh tranh Pk giành top thì chắc 100% là có- mình nghĩ lên có Sv non-Pk exp thấp hơn sv PK 1 chút để tăng kịch tính.
    4 : poitn tặng khi reset mình thấy ko hợp lý lắm- lúc đầu point quá nhiều - sau lại thọt hẳn lại- tất nhiên không muốn cho game thủ chơi sau yếu hơn top quá nhiều nhưng người rs cao cũng yếu quá không có khoảng cách với người rs thấp- thằng rs nhiều bị thằng rs ít hơn đập tơi tả thì cũng buồn =.=
    5 : ss2 liệu có bị chênh lệch Lv khi PK không- cái này quan trọng, để mấy bố lv thấp muốn đập lv cao thì phải ăn miss mới chuẩn game
    6 : lên có inbox chung ngoài 4rum để chém gió - hay ae nào có nhu cầu thắc mắc về game hỏi Mod hay AD nào đang Online cho tiện
    Góp ý tí thôi- cũng chơi nhiều Mu mong nhất là đội ngũ BQT admin quan tâm nhất đến ae...
    cảm ơn bạn đã góp ý. mình xin trả lời nguyện vọng củng như ý kiến của bạn.
    1. Không phải là các ngày cuối cùng đều resset từ 8h. chẳng qua đó là ngày rơi vào sự kiện Đua TOP. mình tạo điều kiện các bạn chơi game mà không ảnh hưởng đến sức khỏe. thì mình mới cho vào 8h sáng.
    2. Resset max ngày các bạn có thể ủy thác online và offline tùy thích. mới đầu thì không săn được nhưng từ từ sẽ ăn đươc boss. tầm 50 lần là ăn ngon. Game mà mới đầu vào ăn được boss thì còn gì là săn boss.
    3. Sub 1 : trade - UT, Sub 2 không pk , Sub 3 ,4,5,6 Có PK. về phần cách tính point của ss2 thì resset thấp point resset lại cao. resset cao point reset lại thấp. SS2 nó thuộc theo loại Point ít nhưng dame Cao.
    4. SS2 nó có quan trọng ở levels nữa đó. Level thấp thì chẳng bao giờ ăn được thằng levels Trong khi đồ bằng nhau và reset bằng nhau.
    5. Muốn chém gió. củng cần phải đăng ký tài khoản. hiện tại ở diễn đàn có phần chat box tiện cho anh em chém gió rồi nhé.

Thành viên KenBi's Avatar
    Thanks
    1
    A sẽ trở lại và ăn hại hơn xưa.!

Thanks
    267
    uppppppppppppppppppppppppp

Thanks
    267
    upppppppppppppppppppppppp

Thành viên oklsok's Avatar
    Thanks
    0
    cả tuần cố gắng UT ngày đêm mà nhìn các giải trong top 7 ngày có vẻ hơi bèo. ad tăng phần thưởng lên tí đc k )

Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi oklsok Xem bài viết
    cả tuần cố gắng UT ngày đêm mà nhìn các giải trong top 7 ngày có vẻ hơi bèo. ad tăng phần thưởng lên tí đc k )
    cái này tính theo class. 5 x 800 = 4000 Coin. vậy là sever chi cho 5 giải chủng tộc tính ra củng 4000 Coin rồi. chưa kể các giải dưới nữa.

Thanks
    267
    upppppppppppppp

Thành viên phuonglee93's Avatar
    Thanks
    0
    sao k co giai dc ca set gi hay dc vk gi ngon ngon ha ad )

10. The Following User Says Thank You to phuonglee93 For This Useful Post:

TuanDuong (08-08-2015)

Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi phuonglee93 Xem bài viết
    sao k co giai dc ca set gi hay dc vk gi ngon ngon ha ad )
    cái này không có đâu bạn. vì những dợt sever về trước hầu như tặng item thì người ta rất phàn nàn. đợi đợt đua top phú hộ sau chắc sẽ có thay đổi khác.

Tag của Chủ đề này