Trích dẫn Gửi bởi zeroluv216 Xem bài viết
) hay khi chuyển sv ad cho tỉ lệ ép đồ cao lên tí) cho ae 13 chạy tung tăng quanh làng đỡ cãi nhau... Góp ý vui là vậy thôi chứ bên nào cũng có cái thiệt thòi của nó cả... Bên sv cũ chơi lâu item khủng hơn , coin cũng tốn nhiều, chưa kể tgian cầy kéo săn đồ nữa , còn bên sv BV mình sinh sau đẻ muộn item còn hạn chế k khủng = bên HQ . Bản thân tớ cũng mới chơi sv BV đc có 4 ngày @__@ nhìn item ai cũng khủng quá hãi hãi , mặc dù chơi ở bên hỗ trợ rs dưới 200 lần nhưng mới chơi yếu như cái điếu bị băt nạt, bị ks đủ kiểu , việc k có item gây cản trở khi train rất nhiều.
Thực sự cảm ơn cộng đồng bên sv BV, môĩ người cho mình 1 ít đồ k xaì mặc dù giá trị hay tác dụng cũng k nhiều nhưng phần nào đã giúp mình có điểm tựa để băt đầu cầy cuốc, cũng như tgia các event hay Pk nhau.
Từ đó để nhìn vào việc chúng ta đang bàn luận sẽ có cái giá trị ếu gì khi 1 mình mình chơi 1 sv mà k có cộng đồng.. thì item khủng làm gì?? hay rs khủng để làm gì.. khoe ai ? hay để làm gì
Biết rằng sẽ có thiệt thòi nhưng chỉ cần mỗi ngươi chịu thiệt 1 ít, chiụ hi sinh cho nhau 1 chút vì cộng đồng cùg xây dựng 1 sv chung vui vẻ và đoàn kết , cạnh tranh lành mạnh . Thì mình nghĩ dù có cùi 1 tí thôi nhưng sẽ vui vẻ hơn nhiều. Cảm giác đâu đâu cũng thấy nguời, chợ lúc nào cũng đông, các event lúc nào cũng nghịt nguời tgia đó mới là điều mà chúng ta mong phải k? ..
Cũng mong là khi ghép sv ADM sẽ tổ chức nhiêù event hoặc các chế đô mới để caỉ thiện sv cũng như hỗ trợ người chơi hơn.
Trên đây là ý kiến của mình mong ae xem và góp ý
nếu vậy đợi bên kia có set 13 hãng chuyển đâu phải vội
mình bị dính vụ đua top phu hộ rồi lên đc cái w 2 mnl lên 11 đc gm cho lên 2 item , sog cứ lên 13 xjt
chuyển sang gm nó đặt mốc lên 12 còn lên 13 tạch hêt k dại gì mà chơi
cứ ở sv cũ kiếm đồ rồi sang cũng chưa muộn
công sức , thời gian , tiền : không thế quyết định vội vã như thế đc