Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
+ cái vấn đề bạn đề cập đến là item của sever bá vương. bạn cứ vào xem làm gì có ai đã có sét 380 mà + 13 mà còn 2 dong opt. không biết đã có luck không nữa.
+ cái thứ 2 ở đây mình làm theo cấp đồ vậy. như bên bá vương có sét cấp 2 + 13, thì hàn quốc khi chuyển sang có sét cấp 2 + 13 thì vẫn được giữ nguyên. còn sét 380 thì phải giảm vì bên bá vương chưa có sét 380 nào + 11 trở lên. đừng nói gì + 11 mà dòng luck củng k có.
+ cái thứ 3. nếu bạn cảm thấy thiệt thòi thì bạn không nên chuyễn sang làm gì. ở đây ai muốn và đồng ý chuyển thì mình sẽ chuyển từng người sang. còn ai ở lại thì vẫn ỡ lại thôi sever vẫn hoạt động như thường lệ
thằng Center nó có 2 set 380 +13 là 1 set 4% , 1 set 5% chứ k phải 1 set có 2op 4,5. mà toàn ko luck cả đấy. làm j đồ 380 có luck như ad bảo. ad biết tôi quay 13 xịt bao nhiêu món đồ rồi ko. kiếm đồ op ngon đã khó rồi mắc công kiếm ngọc để đập lên 9 sau đó mới quay 13 xit cái là mất tất vậy mà ad cứ noi giảm là giảm ngay đc ý. nói như AD thì thì chỉ có set đồ 380 là bị giảm về +11 đúng ko. vậy thì thế này là công = nhất : tất cả các món 380 đều bị giảm về +11 nhưng riêng vũ khí vẫn đc +13. tôi cũng có 4 -5 món 380+13 nhưng ko thể để mất cây thần ma +13 đc =]]]] AD vẫn phải cho chúng tôi 1 ít giá trị chứ. rs đã cho kém sv bá vương mà giờ item cũng kém nốt là sao. bao nhiêu công sức cày cuốc vất vả giờ về không hết à. chốt lại là vũ khí phải đc giữ nguyên. còn item 380 khác thì bị về +11. và bị trừ lần RS. ad cứ thế mà làm.