Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Thành viên BadaoDW's Avatar
    Thanks
    0
    chuyển sv đi admin ai k chuyển thì cứ ở lại....

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    cái chính ở đây là cả 2 sever vẫn duy trì bình thường. mình không có bắt buộc các bạn là phải chuyển sang. mình làm ở đây nếu ai cảm thấy đồng ý với điều kiện như trên. muốn sang thì mình chuyển sang . còn không thì vẫn giữ nguyên bên hàn quốc thôi. sever vẫn duy trì.

Thành viên nhattulang11's Avatar
    Thanks
    1
    khỏi sát nhập sv nào chết thì chết.... làm như có mình bên sv HQ nạp tiền ak`

Thành viên zeroluv216's Avatar
    Thanks
    8
    =.= các bác làm em chán chẳng muốn đầu tư đồ lùm xà lùm xùm quyết lẹ đi T_T

Thành viên CyberNet's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
    cái chính ở đây là cả 2 sever vẫn duy trì bình thường. mình không có bắt buộc các bạn là phải chuyển sang. mình làm ở đây nếu ai cảm thấy đồng ý với điều kiện như trên. muốn sang thì mình chuyển sang . còn không thì vẫn giữ nguyên bên hàn quốc thôi. sever vẫn duy trì.
    Nhu MOD noi thi Khi chuyen Sv HQ chac chi con` 3 nguoi choi vi nghe bao ben kia co 3 4 nguoi` co set 13
    1 Sv MU co 3 nguoi choi (haivl)
    Sap nhap dem di Giam cap do nguoi ta Potay voi cach' quan ly

Thành viên HuynKel's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi 858621 Xem bài viết
    mày nói như cặc , mày đang bảo tồn luận văn của mày à , mày đc set 13 chưa mà bảo đồ giảm còn 11
    nếu mày có đồ 13 xem mày có thấy tiếc không hay chỉ có vk 13 nên mày nói 1 nước khôn như giận , không có giáp 13 chỉ có vk 13 đòi dìm hàng
    cái đm mày ăn nói cho lịch sự. ngữ mày tao đéo thèm tiếp. tao đéo thích nói tục trên này nhưng mày sủa như cc nên t góp ý. 1 set 8 món thì tao cũng 6 món 13 rồi. tao chỉ đang nêu ý kiến với admin. mày chuyển hay ko kệ mẹ mày, mày đồng ý hay ko cũng kệ bố mày thằng đầu tôm ạ. sống sao để cho ae nó nể chứ loại mày đi đâu nó cũng ghét như dog.... làm như mỗi mày có đồ 13. nếu mày thấy tiếc cứ ở hàn quốc mà tự kỷ đi. vì ở BV vẫn có item +13 nên t góp ý vs admin để cho vk +13 cho = ae. mày ko thích thì kệ con bà nhà mày. tao góp ý với Admin thì ảnh con mẹ j đến tiền ăn sáng nhà mày à. đúng thằng đầu tôm. ko trách thằng pro4 nó sỉ nhục như 1 con vật

Thành viên 1ThoiDeNho's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi HuynKel Xem bài viết
    cái đm mày ăn nói cho lịch sự. ngữ mày tao đéo thèm tiếp. tao đéo thích nói tục trên này nhưng mày sủa như cc nên t góp ý. 1 set 8 món thì tao cũng 6 món 13 rồi. tao chỉ đang nêu ý kiến với admin. mày chuyển hay ko kệ mẹ mày, mày đồng ý hay ko cũng kệ bố mày thằng đầu tôm ạ. sống sao để cho ae nó nể chứ loại mày đi đâu nó cũng ghét như dog.... làm như mỗi mày có đồ 13. nếu mày thấy tiếc cứ ở hàn quốc mà tự kỷ đi. vì ở BV vẫn có item +13 nên t góp ý vs admin để cho vk +13 cho = ae. mày ko thích thì kệ con bà nhà mày. tao góp ý với Admin thì ảnh con mẹ j đến tiền ăn sáng nhà mày à. đúng thằng đầu tôm. ko trách thằng pro4 nó sỉ nhục như 1 con vật
    =]] like like

Thành viên BadaoDW's Avatar
    Thanks
    0
    =]]]]...dc dc dc.

Thành viên play4fun's Avatar
    Thanks
    3
    lại giống đợt bên PM và QN xin nhập. chửi nhau khỏe qá cuối cùng mỗi bên còn 1 thằng pk với quái )

Banned 858621's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi HuynKel Xem bài viết
    mày cảm thấy nhục à :v h có ks dc con kd nào k :v loại mày thì làm cái lz gì cho đời , ôm 10s của bố mày cho vay mà sang bv đi nhá rr còn la làng :v

Tag của Chủ đề này