Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267

Thảo Luận Về Vấn Đề Xác Nhập Sever Việt Nam > Bá Vương SS2.

Thông Báo Chung,

- Củng theo ý định của các game thủ là cho anh em xác nhập trước tết. BQT củng có quyết định là sẽ cho xác nhập trước tết để anh em có không khí đón tết được vui hơn. nhưng trong đây 2 sever nó có sự chênh lệch giữa nhau khá nhiều nên phải lập 1 topic ra để anh em thảo luận và góp ý để BQT lấy ý kiến chung :.

+ Cách thức của BQT đưa ra :

1) Xác Nhập việt nam > bá vương :

+ Item , Coin, ngọc giữ nguyên.
    + Được tăng thêm lần resset khi xác nhập sang sever Bá Vương ( tùy vào tình hinh BXH TOP ALL )

2) Xác nhập Bá Vương > Việt Nam :

+ Item , Coin, Ngọc giữ nguyên.
    + Giảm lần Resset ( tùy vào tình hình BXH TOP )
    + Cộng Coin = tương đương số resset giảm.

=> BQT có 2 ý trên.. Còn ý các bạn như nào các bạn tự góp ý để tìm ra ý chung và lưu ý hơn nữa là topic này lập ra để thảo luận. Mỗi người có 1 ý riêng, anh em vui lòng không dùng những lời lẽ thô tục hay xúc phạm cá nhân hoặc 1 tập thể nào đó. Cảm ơn.

Các bài viết có cùng chuyên mục:

Thanks
    267
    thời gian thảo luận từ 3> 4 ngày. kể từ khi lập ra topic này.

Thành viên ™Nokia1200™'s Avatar
    Thanks
    0
    theo e thì các bác cho Bá Vương vào ViệtNam và cộng số lần rs cho ViệtNam....e bên ViệtNam nhưng e nghĩ trừ số lần rs và trả lại coin thì các bạn bên Bá Vương thiệt lắm....công sức cày quốc bào tháng ngày mà bị trả lại coi như công cốc.
    ..
    1 điều nữa là..VietNam vao Bá Vương thì thật sự là mệt cho những bạn bên từ Việt Hàn >>>Việt Nam rồi đến giờ chưa được ở nóng chỗ lại khăn gói chuyển sv...thật sự là nhọc và ngại lắm a....
    ..

..đấy là ý kiến riêng e..các a xem có khó khăn gì thì xem xét mà giải quyết...vừa tiện cho các a và đỡ mệt các bạn cùng chơi như e nhé..vẹn cả đôi đường
    Sửa lần cuối bởi ™Nokia1200™; 26-12-2015 lúc 02:00 AM.

Thành viên atun's Avatar
    Thanks
    0
    đồ ở sever bá vương quá mạnh đi nên chỉ nên sát nhập bá vương vào việt nam và chỉ được cho mang theo 2 bộ đồ thui còn ngọc và coin có thể đem theo không cho lập thêm nick để mang đồ qua vì qua việt nam mạnh quá mọi người sẽ nản và đồ sẽ tràn lan sever việt nam làm mất giá trị của các món đồ đó là theo ý kiến của mình

Thành viên DapXeDaoPho's Avatar
    Thanks
    0
    Sao phải hỏi ý kiến nhỉ. Điều dương nhiên là Bá Vương phải sang Việt Nam rồi.Việt Hàn vừa sát nhập đã được + bao nhiêu lần reset rồi??????. Lại muốn đề xuất sát nhập sang Bá Vương nữa????. ADM cũng chơi Sv Việt Hàn ak??? hay là có anh em họ hàng đang chơi Sv Việt Hàn vậy???. ))))))) khôn thế thì bao giờ mới chết.

Thành viên duavui00's Avatar
    Thanks
    0
    SV nào lâu đời hơn sẽ ổn định hơn.Vì vậy mình nghĩ VN quá BV hayhon nhiu

Thành viên traem1102's Avatar
    Thanks
    0
    đm ko cho mang đồ qua thì bn ngày tháng qua ae mài miết cày để làm gì,để kiếm đồ xong đến lúc sát nhập thì vứt cmn vào hết shop à,nói câu đấy cũng nói đc,lậy m` luôn !

Thành viên Bullkute's Avatar
    Thanks
    0
    Vấn đề bao giờ sát nhập ????????????????????????????????? hàng chục dấu hỏi

Thành viên DapXeDaoPho's Avatar
    Thanks
    0
    Nghe thấy thảo luận là đã thấy có mùi cao su rồi. Mà không nghĩ là cò quay lâu thế này. Dài hết cả cổ. Xong đợt này lại : "BQT đã thống nhất được các ý kiến thảo luận và sẽ tiến hành sát nhập trong 3 > 4 ngày tới!". Ô cái đ..........!!!!

Thanks
    267
    đã tiến hành các bước thoản luận xong. BQT đang đi tiếp bước quyết định và làm hệ thống/

Tag của Chủ đề này