Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Thành viên fakl0ve's Avatar
    Thanks
    0

Question Hỏi về phiên bản Apptest 3/11/2015

Admin cho mình hỏi là khi apptest thì mở bán đồ full hay là bán box để đập đồ
    Theo ý kiến mình thì apptest dài thì nên mở box để anh em đập vừa test tỉ lệ đồ + đập ngọc + sẽ rõ hơn về tỉ lệ dame tất cả các class, chứ bán đồ full thì nhiều người vào pk là chính chứ ko train quái bla bla + test đồ
    Mong ý kiến sẽ giúp ích cho mu, cảm ơn ad

Các bài viết có cùng chuyên mục:

2. The Following User Says Thank You to fakl0ve For This Useful Post:

TuanDuong (02-11-2015)

Thành viên play4fun's Avatar
    Thanks
    3
    mu này trc h chưa bh có đồ full nhé bạn. nhiều nhất là 4 dòng nhưng từ rất lâu r

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi fakl0ve Xem bài viết
    Admin cho mình hỏi là khi apptest thì mở bán đồ full hay là bán box để đập đồ
    Theo ý kiến mình thì apptest dài thì nên mở box để anh em đập vừa test tỉ lệ đồ + đập ngọc + sẽ rõ hơn về tỉ lệ dame tất cả các class, chứ bán đồ full thì nhiều người vào pk là chính chứ ko train quái bla bla + test đồ
    Mong ý kiến sẽ giúp ích cho mu, cảm ơn ad
    cảm ơn bạn đã góp ý. mình xin giải đáp thắc mắc của bạn.
    . tại bạn season 6.9 này nó mới hoàn toàn với tất cả phiên bản đã và đang chạy từ trước đến giờ của Mu Hàn Quốc.
    .season 6 thì nó được cải thiện hơn là đồ exp full + 15 được bán trong game tại bản alphatest và các vật liệu cần thiết để test.
    . Còn chủ yếu vào là đồ sockket. đồ sockket thì bạn phải tự săn kundun để tìm ra những món đồ rồi test. nó còn nhiều thứ test lắm bạn à

Thành viên fakl0ve's Avatar
    Thanks
    0
    Vậy là có bán rồi, thế chúc ae cũng như admin có một sân chơi lành mạnh
    Mình thích test đồ đạc phải đập box thì mới vui huống hồ là test lâu như vậy Chúc game thành công

6. The Following User Says Thank You to fakl0ve For This Useful Post:

TuanDuong (02-11-2015)

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    Trích dẫn Gửi bởi fakl0ve Xem bài viết
    Vậy là có bán rồi, thế chúc ae cũng như admin có một sân chơi lành mạnh
    Mình thích test đồ đạc phải đập box thì mới vui huống hồ là test lâu như vậy Chúc game thành công
    thức tế ss6.9 k có test đập box đâu. muốn thì chỉ có ss2 thôi bạn à. ss6.9 họ không quan trọng về exl cho mấy. chú trọng về các sét đồ tím sockket thôi. mấy sét này là phải săn ra. nếu bạn không thích mua đồ. thì mua hộp box ném ra củng được chả sao cả. mỗi người mỗi kiểu test khác nhau mà.

Thành viên Phúc Gò Vấp's Avatar
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
    thức tế ss6.9 k có test đập box đâu. muốn thì chỉ có ss2 thôi bạn à. ss6.9 họ không quan trọng về exl cho mấy. chú trọng về các sét đồ tím sockket thôi. mấy sét này là phải săn ra. nếu bạn không thích mua đồ. thì mua hộp box ném ra củng được chả sao cả. mỗi người mỗi kiểu test khác nhau mà.
    ép hoàn thành 1 set 5 sock thì lúc đấy sv đã đi vào quên lãng =))

Thành viên 0969135341's Avatar
    Thanks
    0
    admin sem lai ho cai MU SV VIetnam vua moi open ae dang ep do +15 +13 doi nv 1 cai la mat het do admin giai thich gium ten nhan vat Stom tinh hinh nay ma choi that co do chac cung khong giam ep

Trưởng Quản Admin's Avatar
    Thanks
    6
    Trích dẫn Gửi bởi 0969135341 Xem bài viết
    admin sem lai ho cai MU SV VIetnam vua moi open ae dang ep do +15 +13 doi nv 1 cai la mat het do admin giai thich gium ten nhan vat Stom tinh hinh nay ma choi that co do chac cung khong giam ep
    không có chuyện tự nhiên mất đồ đâu bạn. bạn nói rõ hơn để mình kiếm tra nhé
    đồ của bạn bị mất là loại đồ gì cộng bao nhiêu và thời gian mất là khoảng giờ nào

Thanks
    0
    do quyen nang minh co chuyen qua de ep dong % gst +15cai tay quan mu+13 24op 7% gst vs 1 dao quyen nang +13 20op dong vang suc danh mimax+19 tu nhan vat aiai de cat vao thung do de qua nhan vat stom de lay do trong khi lay do thi lay dc 1 dao 1 ao 1chan 1 w3 con dau mat cac do tren da noi thoi gian chac tu 6h

Thanks
    0
    admin giai quyet gium chi la do test thoi nhung admin len nho do test mat thi khong sao nhung open do ma mat thi kho chiu lam minh chi nhac nho cho admin fix loi vs ca minh la chu hoi GUILD ma trong khi do ai xin cao guild thi toan la thong bao nguoi lay khong phai chu hoi