Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành viên kigiac01's Avatar
    Thanks
    0

thac mac ve bang xep hang !

adm minh xin hoi ! bang xep hang the hien nhan vat girlprado rs 280 lan rs va rl 1 lan !
    theo nhu bxh thi toi thay co ve nhu nhan vat nay duoc tang 200lan rs! dc tang nhu vay thi rs moi nhanh nhu vay dc vi dang dua top bi gioi han rs hok the nao len 280 lan rs dc !
    toi dc biet acc tao tu ngay 3/10/15 tro di moi dc nhan qua tan thu tang 200 lan rs va 4 hop box
    vay sao nhan vat girlprado rs 280 lan va rl 1 lan dc !
    mong ad giai dap thac mac !

Các bài viết có cùng chuyên mục:

2. The Following User Says Thank You to kigiac01 For This Useful Post:

TuanDuong (15-10-2015)

Thành viên Tommy's Avatar
    Thanks
    0
    con đó RL rồi còn vấn đề tặng 200 lần thì mình k biết ... !!

admin nên xem lại vấn đề giới hạn rs cho nhân vật sau khi RL ... !!

nếu admin k làm rõ được vấn đề trên thì ae gamer sẽ có rất nhiều thắc mắc ... mong BQT MU làm rõ vấn đề và đem lại công bằng cho các game thủ chơi trước.

( xin phép ngoài lề 1 chút : cày 3 tháng mới RL đc 1 lần bây giờ các game thủ mới cày 1 tuần max 400 , vì cái +200 lần rs admin , các game thủ mới ko nạp game ngay mà cày 200 lần mới nạp 50k ... thế là tân thủ được 400 lần = công sức 3 tháng = tân thủ 1 tuần ... liệu có công bằng cho game thủ cày đời đầu ??? )

4. The Following User Says Thank You to Tommy For This Useful Post:

TuanDuong (15-10-2015)

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    mình vừa yêu cầu bên kỹ thuật game kiểm tra lại hệ thống quà tân thủ của sever việt nam .
    - Tính ra thì hệ thống tính nhầm ngày lập tài khoản nên tài khoản của nhân vật bạn ấy có thể nhận quà tân thủ 200 lần resset.
    - Mình đã giải quyết và trừ đi số lần quà tân thủ. Hiện tại chỉ còn 109 lần. Những bạn dưới 109 lần thì có thể resset tiếp tục, nếu resset không kịp thì mai vẫn có thể resset bù.
    - Mình đã kiểm điểm về bên kỹ thuật. và đã và đang khắc phục + chỉnh sữa lại mục này. và nhiều mục khác. cảm ơn