Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Thành viên themask113's Avatar
    Thanks
    0
    noi chung day la cai Mu dau tien minh thay mod or nguoi trong BQT dan cac thanh vien di san kundun. Voi cai kieu nay, mo bao nhieu SV ra cung vay thoi TuanDuong ah, ban ko quan ly duoc...

3. The Following User Says Thank You to themask113 For This Useful Post:

TuanDuong (05-10-2015)

Thành viên minhchu238's Avatar
    Thanks
    0
    người ta bảo không biết thì nên học hỏi và tìm tòi
    CHứ cái loại dốt ko biết rồi phán xét này nọ thì đừng có chơi game làm gì cho mất thời gian, công sức, tiền bạc.
    Người ta tâm huyết làm game cho mà chơi free rồi.Hễ không biết cái j là kêu hack rồi đổ lỗi cho adm với BQT haizzz.
    Làm ko đc = ng ta thì trách mình ngu dốt chứ đừng hơi tí là la om sòm lên nhé.
    Chẳng thằng nào ngu mà làm game ra rồi như bạn nói dắt người đi ăn Kundun này nọ để mà mất khách làm j.
    Nếu adm or BQT muốn làm tiền thì tạo mẹ đồ full mà bán cho game thủ chứ chẳng mất công dắt đi ăn Kundun làm j cho mệt xác.
    NÓI MÀ ĐÉO BIẾT SUY NGHĨ

Thành viên VuLanBáoHiếu's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi themask113 Xem bài viết
    noi chung day la cai Mu dau tien minh thay mod or nguoi trong BQT dan cac thanh vien di san kundun. Voi cai kieu nay, mo bao nhieu SV ra cung vay thoi TuanDuong ah, ban ko quan ly duoc...
    Hinh nhu ong o DaLat hay QuangNam thi phai??? Khi xua co choi chung dung khong ta. Luc truoc tui choi DK ten Laoooooo

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    lời đầu tiên xin cảm ơn bạn đã góp ý.
    - đầu tiên mình xin được phép hỏi bạn vài câu nếu bạn khẳng định là BQT và GM dắt game thủ đi săn kundun.
    1 ) bạn có thể nói rõ tên nhân vật GM dắt đi săn kundun không ?
    2) dắt game thủ đi săn tại sever nào ?.
    3 ) bạn có hình ảnh hay là những gì cần thiết để nêu ra chứng minh bạn thấy không ?
    Kết luận : Nếu có mình sẽ làm thẳng tay, Và Nếu sai bạn tự kiểm điểm lại mình khi nói ra điều gì đó hoặc phán xét điều gì đó mà nó không phải là thật.

Thanks
    0
    .............. ko noi nua
    Sửa lần cuối bởi themask113; 05-10-2015 lúc 06:21 PM.

8. The Following User Says Thank You to themask113 For This Useful Post:

TuanDuong (05-10-2015)

Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi TuanDuong Xem bài viết
    lời đầu tiên xin cảm ơn bạn đã góp ý.
    - đầu tiên mình xin được phép hỏi bạn vài câu nếu bạn khẳng định là BQT và GM dắt game thủ đi săn kundun.
    1 ) bạn có thể nói rõ tên nhân vật GM dắt đi săn kundun không ?
    2) dắt game thủ đi săn tại sever nào ?.
    3 ) bạn có hình ảnh hay là những gì cần thiết để nêu ra chứng minh bạn thấy không ?
    Kết luận : Nếu có mình sẽ làm thẳng tay, Và Nếu sai bạn tự kiểm điểm lại mình khi nói ra điều gì đó hoặc phán xét điều gì đó mà nó không phải là thật.
    Ok ban, minh se chup hinh lai neu lan sau noi ra dieu gi day. Neu sai minh tu kiem diem ban than. Cam on ban

10. The Following User Says Thank You to themask113 For This Useful Post:

TuanDuong (05-10-2015)

Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi VuLanBáoHiếu Xem bài viết
    Hinh nhu ong o DaLat hay QuangNam thi phai??? Khi xua co choi chung dung khong ta. Luc truoc tui choi DK ten Laoooooo
    Ac ac, dung la trai dat tron. TUi voi ong choi Mu nay 2 nam truoc ne, hehehe. pm yahoo tui cai: stanleynguyen2011

Thanks
    267
    Ok ban, minh se chup hinh lai neu lan sau noi ra dieu gi day. Neu sai minh tu kiem diem ban than. Cam on ban
    bao giờ có hình cho mình vậy ?

Thanks
    267
    [QUOTE=themask113;4777]
    Trích dẫn Gửi bởi minhchu238 Xem bài viết
    người ta bảo không biết thì nên học hỏi và tìm tòi
    CHứ cái loại dốt ko biết rồi phán xét này nọ thì đừng có chơi game làm gì cho mất thời gian, công sức, tiền bạc.
    Người ta tâm huyết làm game cho mà chơi free rồi.Hễ không biết cái j là kêu hack rồi đổ lỗi cho adm với BQT haizzz.
    Làm ko đc = ng ta thì trách mình ngu dốt chứ đừng hơi tí là la om sòm lên nhé.
    Chẳng thằng nào ngu mà làm game ra rồi như bạn nói dắt người đi ăn Kundun này nọ để mà mất khách làm j.
    Nếu adm or BQT muốn làm tiền thì tạo mẹ đồ full mà bán cho game thủ chứ chẳng mất công dắt đi ăn Kundun làm j cho mệt xác.
    NÓI MÀ ĐÉO BIẾT SUY NGHĨ[/QUOTE

Thu 1: tao ko bao gio choi game nao ma free ca nhe, anh em tao game ra choi thi dong tien de duy tri do la suy nghi cua tao nen dung bao free roi muon noi gi noi. Tao la thanh vien, tao co tieng noi cua tao, ko ai cam dc tao ca, con cai loai may choi game bi mat do, NGU thi CHiu di, len dien dan ghi om som, buon cho 1 the he... Nham Nhi. Lon dau roi, co con phai con nit dau ma hoi 1 ti len dien dan lam am len nhu 1 dua tre trau, roi sau do nho ADM lay lai do mat cai the 50k.

Thu 2: Tao ko noi TuanDuong dat di ma la 1 so gamer lam mod... No cung choi MU nhu may day, hieu ko?

Thu 3: Dung co to ra minh tre trau nhu the, noi chuyen cho co hoc 1 chut. Day la dien dan, ai cung co quyen len tieng ca, dung hay sai de ADM xu ly the thoi
    chào bạn.
    - Về việc mất đồ ai bảo bạn là đưa admin 50k là có thể lấy lại. ai bảo bạn như thế ?... bạn nói hoàn toàn sai nhé. Admin chưa hề lấy 1 cái card nào của game thủ bị mất đồ và đòi lấy lại... cái gì củng phải kiểm tra . Nếu đúng là mất thì sẽ lấy lại Free cho người bị mất, Còn mà không phải bị mất mà là bán thì không bao giờ lấy lại.
    - Mod và SMod không được cấp ních có biểu tượng GM trong game. Vẫn có thể tạo ních chơi game như các game thủ khác. Và hoàn toàn không nhận được bất kì sự hộ trợ nào từ phía admin.. Chẳng lẻ bạn đánh không lại người ta rồi bảo là dùng thân phận mod và smod để đi săn đồ ?????
    -