Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Chủ đề: Vết Xe Đỗ :)

Thành viên zeroluv216's Avatar
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi ChetVjMu Xem bài viết
    và đó là cá nhân mình thấy sau 1 time chơi ở sever Việt Nam , đây là phần góp ý cớ sao lại bảo nhãm vc là sao ??? là 1 mod game mà như thế sao ?
    Mod cũng là người , đã nói là ý kiến cá nhân rồi thì cứ thoải mái nói ra cho ae dễ hiểu dễ gần

Thành viên ChetVjMu's Avatar
    Thanks
    0
    neu chinh box thj nen cho ra tỷ lệ zen vao`

Thành viên DatMa's Avatar
    Thanks
    0
    vote cho tăng tỉ lệ ra zen chứ thế này đồ nó nhàm vl

Thanks
    8
    nếu tỷ lệ ra item ngon thấp thì cũng chẳng cần phải zen hơn nữa ss2 khi box bị DL ks damage còn dễ gây miss mà

Thanks
    0
    đa phần AE luôn muốn đồ hiếm chứ ko riêng gì cá nhân mình , the DL san dc boss à ?? mà đợi DL đánh cho miss boss @@

Thanks
    0
    nói thật cũng chẳng phải muốn viết bài góp ý làm gì, vì những member và trong Guild BK kêu mình viết bài và những ae đồng ý với ý kiến đó nên mình mới viết bài không thì chẳng phải viết bài xong lại bị bảo là bài nhãm vcc như thế này...... kêu đóng góp ý kiến và cái ý kiến đưa ra lại bảo là nhảm vcc ) chả bk nói gì hơn

Thành viên zZzTzZz's Avatar
    Thanks
    0
    Like cho Zeroluv216 cứ để boss mặc định đi. thằng nào chán ko chơi đc thì next.

Thanks
    8
    nói thật cũng chẳng phải muốn viết bài góp ý làm gì, vì những member và trong Guild BK kêu mình viết bài và những ae đồng ý với ý kiến đó nên mình mới viết bài không thì chẳng phải viết bài xong lại bị bảo là bài nhãm vcc như thế này...... kêu đóng góp ý kiến và cái ý kiến đưa ra lại bảo là nhảm vcc ) chả bk nói gì hơn
    ?? bạn chơi ss2 bao lâu r ??? mà k biết DL damage vào boss chỉ cần bị ăn damage là có thể khiến boss bị miss ???

Thanks
    8
    còn đã giải thích rõ về việc chỉnh sửa thời gian boss rồi phải chăng bạn k biết đọc ????

Trưởng Quản TuanDuong's Avatar
    Thanks
    267
    MuHanQuoc.Net dường như nó đã có tên tuổi và sự quan trọng trong lòng Admin với những người tham gia yêu thích trò MU. Và đối với những meamber yêu thích Mu luôn muốn có 1 sân chơi bền vững và lâu dài chẳng ai lại muốn cuộc vui và niềm đam mê bị dập tắt khi hiện tại bây giờ quá nhiều MU xuất hiện, và đây là những ý kiến of cá nhân mình cộng thêm 1 phần of Guild BaoKe có những ý kiến như sau.
    1/ Boss vàng chỉ nên xuất hiện 4h 1 lần. Vì sao mình lại có ý kiến đó, tránh tình trạng đồ nhiều như 2 sever VietNam với Bá Vương vì khi vứt box toàn ra đồ và không có tỉ lệ zen đó là 1 phần + thêm đồ mất giá khi 1 meamber đã đủ sec những gì mình cần thì có nên đi săn hay luyện RS nữa không đó là ý kiến of cá nhân mình thấy sau những lần đồng hành of Mu này và cách làm việc of ADmin. mình có thể bước 1 bước ngoặc mới hay vẫn đi trên vết xe đó từ trước tới giờ.

2/ Thời Gian BDPT cũng nên 6 tiếng 1 lần thời gian từ 6h sáng tới 10h tối tùy Admin xắp xếp vì có những thành viên phải ngủ sớm mai mà đi làm nữa ^^ và cũng tránh tình trạng giá B S chỉ còn 1k5 như sv VietNam @@

Đó là những ý kiến đống góp of Mình Gạch Đá ít thôi máy má =)) =))
    . game thì có nhiều người góp ý. và mỗi ý đều khác nhau vì mọi người đều có cách suy nghĩ và ý kiến riêng biệt khác nhau cho nên mình không làm được theo ý các bạn nhưng mình sẽ làm chuẩn giờ và củng như thời gian mặc định, qui định trong game.
    1). mình không chỉnh giờ lăng nhăng của boss. sẽ làm các bạn khác không biết giờ để mà đi. với lại giờ boss đã mặc định như nào thì để như vậy. 2h / 1 lần. mình sẽ có boss ít đi. và lượng đồ exl ngon sẽ giảm xuống. vì boss rơi đồ ngẫu nhiên nên nó ra đồ gì thì không trách được nhưng mình đã giảm tải khả năng và giảm lượng boss đi. thời gian thì củng vẫn như cũ.