PDA

Xem bản đầy đủ : Mong ADMIN xem xét!!

kuxinidol
24-07-2015, 04:34 AM
Em là mem mới Mu này. Mới chơi được khoảng 2 ngày, em thấy thật khó khăn khi tham gia, vì top đã relife 1 lần và gần 200 rs. Em mong admin quan tâm các mem mới bằng cách có thể tặng thêm số lần rs không? Thật sự rất khó khăn khi tham gia vì quá yếu. Em rất yêu thích mu này, và thật tiếc khi biết quá muộn. Cảm ơn admin đã lắng nghe đề xuất của em. Không được thì cũng không sao, e vẫn cứ chơi thôi. Đơn giản, vì em yêu Mu!! :cool::cool::cool:
P/s: thật sự sever tân thủ em train 1 mình cô đơn quá :((

TuanDuong
24-07-2015, 10:06 AM
Em là mem mới Mu này. Mới chơi được khoảng 2 ngày, em thấy thật khó khăn khi tham gia, vì top đã relife 1 lần và gần 200 rs. Em mong admin quan tâm các mem mới bằng cách có thể tặng thêm số lần rs không? Thật sự rất khó khăn khi tham gia vì quá yếu. Em rất yêu thích mu này, và thật tiếc khi biết quá muộn. Cảm ơn admin đã lắng nghe đề xuất của em. Không được thì cũng không sao, e vẫn cứ chơi thôi. Đơn giản, vì em yêu Mu!! :cool::cool::cool:

cảm ơn em đã góp ý. vì sever nó đi quá lâu rồi. cái vấn đề là tăng em bao nhiêu củng thấy không ổn vì anh em người ta đã relife cả rồi. hiện tại bên Mu hàn quốc đang có sự cạnh tranh và lịch mới chuẩn bị cho Cụm máy chủ mới. nếu em có hứng thú chơi thì sang Sever mới chơi em nhé/.

linhkinhkinh
24-07-2015, 06:37 PM
Ngon qua.ad cho xin cai lick sv moi di

P/s: cam thay hao` hung"

kuxinidol
24-07-2015, 07:32 PM
Dạ rồi, em cảm ơn ad!

zeroluv216
25-07-2015, 11:06 AM

xin tạm bác nào trong sv 1 cái nick cũ rồi chơi tạm đợi sv mới, hoặc bạn mua lại acc:X