PDA

Xem bản đầy đủ : Thay Đổi. Chỉ Cho Resset Ủy Thác Vào các ngày thứ 3,5,7 hằng tuần.

TuanDuong
27-06-2015, 03:40 PM
BQT xin thông báo.

- Do điều kiện sever hiện tại đã tồn tại rất lâu và củng đang có xu hướng Quảng cảo kiếm thêm tân thủ mới vào tham gia game. để giúp sever củng như người train resset ở các MAP có boss được nhiều hơn, củng như sever được đông hơn, tránh tình trạng ngày nào củng resset ủy thác mà không chịu cầy cuộc và tìm hiểu các thứ ở sever, nên chúng tôi đã có biện pháp thông nhất như sau :

. Tắt chức năng resset ủy thác vào các ngày. thứ : Hai, Tư , Sáu , Chủ Nhật.

.Bật chức năng resset ủy thác vào các ngày, thứ : Ba, Năm, Bảy hằng tuần.

=> đây nhằm để cho sever được đông đúc và vui vẻ hơn mong các bạn chịu khó tìm hiểu sever, củng như train boss resset VIP, Thường.

. Qui định này được áp dụng từ ngày 29.6.2015 trở đi.

TinhEm
28-06-2015, 11:06 AM
GM lam an the nay ko dc roi . ae co phai ai cung co thoi gian ma ngoi truoc man hinh may tinh cay keo dau ma ko cho RS UT cac ngay. moi nguoi con phai di lam an , co phai bon vo cong roi nghe dau ma ngoi nhu vay dc . BQT nen xem xet lai quy dinh nay di

TuanDuong
28-06-2015, 06:06 PM
GM lam an the nay ko dc roi . ae co phai ai cung co thoi gian ma ngoi truoc man hinh may tinh cay keo dau ma ko cho RS UT cac ngay. moi nguoi con phai di lam an , co phai bon vo cong roi nghe dau ma ngoi nhu vay dc . BQT nen xem xet lai quy dinh nay di

bạn có thể resset ủy thác bù cho ngày hôm trước vào các ngày được phép resset ủy thác

TinhEm
28-06-2015, 07:51 PM
vayy thi quy dinh ko cho RS UT vao 2 4 6 cn lam gi >

BadaoDW
28-06-2015, 11:59 PM
AD cho hỏi thật 1 câu...việc GHRS...một cái MU đc thành lập lên để cho ae cày cuốc cạnh tranh nhau đúng k?...để cho ae ms chơi cố gắng cày để đuổi tốp đúng k...việc mà GHRS tất cả đều 6l/ngày...liệu muốn để ae ms chơi nghỉ để cho các ae dang tóp chơi vs nhau hả...phát triển một MU đông đúc mà GHRS nvay thì mình đảm bảo là 10 thằng chơi công cày cuốc lên 200 rồi rs 6l/ngày như vậy thì 9 thằng bỏ game vì k còn gì để cạnh tranh r...chơi sau vẫn chỉ nvay thôi k khá đc...nvay liệu thử nghĩ xem thằng nào muốn chơi..mạnh vẫn mạnh...rẻ rách vẫn chỉ là rẻ rách k để ae cố gắng khá hơn đc sao..??????????????????????????????

BadaoDW
29-06-2015, 12:01 AM
hãy để GHRS như ngày xưa để ae cạnh tranh nhau.....................upppppppppppppppppppppppp pppppppppppp

TuanDuong
29-06-2015, 08:52 AM
AD cho hỏi thật 1 câu...việc GHRS...một cái MU đc thành lập lên để cho ae cày cuốc cạnh tranh nhau đúng k?...để cho ae ms chơi cố gắng cày để đuổi tốp đúng k...việc mà GHRS tất cả đều 6l/ngày...liệu muốn để ae ms chơi nghỉ để cho các ae dang tóp chơi vs nhau hả...phát triển một MU đông đúc mà GHRS nvay thì mình đảm bảo là 10 thằng chơi công cày cuốc lên 200 rồi rs 6l/ngày như vậy thì 9 thằng bỏ game vì k còn gì để cạnh tranh r...chơi sau vẫn chỉ nvay thôi k khá đc...nvay liệu thử nghĩ xem thằng nào muốn chơi..mạnh vẫn mạnh...rẻ rách vẫn chỉ là rẻ rách k để ae cố gắng khá hơn đc sao..??????????????????????????????

bên mình GHRS trên bảng xếp hạng. ở hay không biết bạn đề cập đến vấn đề GHRS TOP hay là GHRS tân thủ. vừa thưa nếu GHRS như vậy. các anh em kém hoặc thua TOP 1 thì các bạn có thể sử dụng hộ trợ tân thủ để vượt lên bằng TOP 1. chứ không phải là chỉ GHRS từ 1> 50.