PDA

Xem bản đầy đủ : Cảnh Báo Vấn Đề Lừa Đảo

TuanDuong
03-05-2015, 01:33 PM
chào các bạn,

- Theo như mình được biết thì hiện tại sever đang có tình trạng làm dụng các nhân vật phụ trong tài khoản để rao bán các vật phẩm, item game và rao nhưng món đồ khủng để phá giá item của Mu. Vì vậy các bạn phải cẩn thận trong việc này. Để tránh tình trạng như này người mua yêu cầu " người bán " dùng nhân vật chính để giao dịch để tránh tình trạng lừa đảo mà không biết nhân vật chính là ai . Hoặc gọi ngay đến GM " Dương Anh " theo số : 0925.480.199 để được trung gian giao dịch đảm bảo. Nếu ai cố tình mua, bán mà không có GM trung gian , nếu bị lừa mất thì GM sẽ không chịu trách nhiệm lấy lại cho các bạn với những món đồ đã mất. Thân!

nhattulang11
03-05-2015, 02:13 PM
map CTC rớt nhìu đồ thần quá giờ mất hết giá rồi a.... nên có biện pháp tránh lạm phát đồ thần dj a

Vương Minh Lễ
03-05-2015, 02:42 PM
map CTC rớt nhìu đồ thần quá giờ mất hết giá rồi a.... nên có biện pháp tránh lạm phát đồ thần dj a

MAP CTC đó h từ SS2 tới SS6.9 là có rớt đồ thần r đó bạn ... nhưng rớt tùy theo độ may mắn của bạn thou ...

TuanDuong
03-05-2015, 03:04 PM

mình đã fix lại drop rớt đồ xuống. chúc bạn vui vẻ. đây theo quyết định và thống nhất bên mình