PDA

Xem bản đầy đủ : vấn đề điểm ủy thác

HangDiepQN
28-04-2015, 07:05 AM
mỗi người có 1 gia đình,1 công việc,1 cuộc sống ,nhưng vì đam mê nên cũng cố gắng thu xếp 1 khoảng thời nho nhỏ cho game.nhưng do thời gian hạn hẹp.ko thể ngày nào cũng ngồi canh 4 5 tiếng đồng hồ để rs dc,thời gian cày game ko có.chỉ trông mong vào số điểm ủy thác có dc hằng ngày để ko bị tụt lại quá xa.vậy kính mong bác GM xem thế nào cho anh em dc rs bằng điểm uy thác. 1 phần giúp cho những newbie ,1 phần giúp cho những người ko có tgian hay có việc đột xuất

leroi
28-04-2015, 09:03 AM
chuẩn like!
ADM xem set lại vấn để điểm ut giảm bớt thời gian UT xuống và cho RS vip UT
để ae còn đi làm ăn và chăm lo gia đình . tối về vao chơi 1 lúc giải trí tâm sự vs ae.

TuanDuong
28-04-2015, 09:22 AM
GHRS bên mình chỉ có 5 lần 1 ngày thôi. chỉ mất tầm 2,3 tiếng là có thể max. có khi chỉ cần 1,2 tiếng củng đã max rồi. mình dựa theo tình hình giữa người chưa việc còn đi học, và người có công việc rồi. với lại nếu bạn không resset max ngày được. bạn có thể sử dụng chức năng hộ trợ resset tân thủ để resset bù cho ngày hôm qua còn thiếu củng được đấy. nhưng mình rất cảm ơn sự góp ý của bạn. bên mình thu nhận ý kiến của bạn và sẽ xem xét tình hình. nếu có khả thi thì sẽ thông báo cụ thể tại diễn đàn.

leroi
28-04-2015, 01:00 PM
GHRS bên mình chỉ có 5 lần 1 ngày thôi. chỉ mất tầm 2,3 tiếng là có thể max. có khi chỉ cần 1,2 tiếng củng đã max rồi. mình dựa theo tình hình giữa người chưa việc còn đi học, và người có công việc rồi. với lại nếu bạn không resset max ngày được. bạn có thể sử dụng chức năng hộ trợ resset tân thủ để resset bù cho ngày hôm qua còn thiếu củng được đấy. nhưng mình rất cảm ơn sự góp ý của bạn. bên mình thu nhận ý kiến của bạn và sẽ xem xét tình hình. nếu có khả thi thì sẽ thông báo cụ thể tại diễn đàn.

ADM xem xet lai viec cho them muc RS uy thac vip di
de ae rs

Admin
29-04-2015, 11:38 AM
ADM xem xet lai viec cho them muc RS uy thac vip di
de ae rs

sau khi khi rs ủy thác xong bạn phải rs thường hoặc vip lại 1 lần thì mới nhận được đủ point
vì thế ủy thác thường hay vip cũng không có gì khác biệt đâu bạn à